Salo:
bango biyu
Wurin Asalin:
Zhejiang, China
Abu:
Takarda kofin abincin abinci & katin farin & ISLA, 250gsm - 350gsm., Takarda, sauran masu girma dabam kuma akwai.
Rufe:
PE/ Bio PBS/PLA shafi. Gefe guda ɗaya.
Girma:6oz, 7oz, 8oz, 10oz, 14oz, 16oz.
Buga:
biya diyya ko flexo bugu ko ƙirar abokin ciniki akwai.
Aikace-aikace:Abin sha mai sanyi, abin sha mai zafi
Shiryawa:
shiryawa mai yawa: shiryawa tare da kofuna na kariya da jakunkuna PE ko kamar yadda kuka nema.
Lokacin bayarwa:
20-30 kwanaki bayan oda da samfurori tabbatar.
Art-NO | Spec. | Girman (mm) | Kunshin (psc) |
Farashin RSWH06 | 06oz ku | 70*46*80 | 2000 |
Farashin RSWH08 | 08oz ku | 80*56*94 | 1000 |
Farashin RSWH10 | 10oz | 80*51*116 | 1000 |
Farashin RSWH14 | 14oz | 90*58*116 | 1000 |
Farashin RSWH16 | 16oz | 90*58*136 | 1000 |
Zhejiang Green Packaging & New Material Co., Ltd. (Green) yana cikin Linhai, birni mai tarin tarihi wanda ya kwashe shekaru dubbai. A matsayinmu na mai ba da lasisin cin Kofin Butterfly a babban yankin China, manufarmu a Green ita ce samarwa da haɓaka gasar cin kofin Butterfly a duniya. Muna jagorantar juyin juya halin kofi tare da abokantaka na muhalli, na gaye, da kuma dacewa da marufi.
Green ya himmatu wajen kiyaye muhalli da ƙasa. Shi ya sa muke amfani da 100% kayan da ba za a iya lalata su ba a cikin samfuranmu na musamman. Ƙaunar mu ga inganci da dorewa yana nunawa a cikin takaddun shaida, wanda ya haɗa da BRC, FSC, FDA, LFGB, ISO9001, EU 10/2011, da sauransu.
Ƙungiyarmu a Green ta ƙunshi ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru. Muna kula da tsarin kulawa na 24/7 don tabbatar da mafi girman matsayi a cikin layin samar da mu. Tare da sadaukarwar mu ga inganci, samfuran Green sun sami karbuwa a Japan, ƙasashen Turai, Amurka, Kanada, kuma muna ci gaba da faɗaɗa cikin sabbin kasuwanni a duniya.
Muna gayyatar ku da ku kasance tare da mu don kare ƙasarmu. Bari Green ya jagorance ku zuwa makoma mai kore. Dogara ga Green don jagorantar hanya zuwa duniya mai dorewa.
1.Q: Kamfanin ku masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
A: Kamfaninmu yana haɗawa da masana'antu da cinikayya, tare da kayan aikin masana'antu da ci gaba da kuma balagaggen kasuwancin waje.
2.Q: Ta yaya zan iya samun samfurori?
A: Idan kuna buƙatar wasu samfurori don gwadawa, za mu iya yin kamar yadda kuka buƙaci kyauta, amma kamfanin ku zai biya kuɗin kaya.
3.Q: Yaya game da lokacin bayarwa?
A: Gabaɗaya, zai ɗauki kwanaki 20-30 na aiki bayan tabbatar da samfurin. Takamaiman lokacin isarwa ya dogara da abubuwa da adadin odar ku.
4.Q: Menene lokacin biyan kuɗi?
A: T / T 30% ajiya & 70% akan kwafin BL ko LC a gani.
5. Tambaya: Wace ƙasa ce kamfanin ku ke da fitarwa?
A: Mun yi fitarwa fiye da 30 kasashe daban-daban da arziki fitarwa kwarewa, da kuma fadada ikon yinsa na kasuwanci.